ผู้เขียน หัวข้อ: โดนหมาเย็ดฟรีสองตัว  (อ่าน 42602 ครั้ง)

เรื่องเสียว หี ควย

• Administrator
  • Full Member
    • เรื่องเสียว หีน้องสาวน่าเย็ด เย็ดน้องสาว เรื่องเสียว หี หีน้องสาว
โดนหมาเย็ดฟรีสองตัว
« เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2012, 02:43:37 AM »
สา อายุ31แล้วปีนี้ สาเคยมีแฟนค่ะแต่สุดท้ายก็เลิกรากันไป โดยที่ยังไม่มีรัยกันเลย ทำให้สาเก็บกดเรื่องผู้ชายค่ะ อยากลองแต่ไม่มั่นใจ กลัวกล้าๆยังไงไม่รู้สาเป็นคนที่มีอารมย์ทางเพศค่อนข้างสูง ชอบจินตนาการว่าเอากะผู้ชายทีละหลายคน ได้อารมย์ดีแต่จิงๆแล้วสาไม่กล้าหรอกค่ะ ช่วงนึงตอนที่สาอยู่บ้านญาตสาอยากทำอะไรแปลกสาเคยเอากะหมาที่ญาตเลี้ยงไว้ ทำให้สาติดใจค่ะ ไม่ค่อยจะแสวงหาผู้ชาย สาทำไม่บ่อยค่ะเนื่องจากไม่มีโอกาส แต่เพราะความย่ามใจ วันนึงสาพลาดค่ะ ญาตที่บ้านเขาเห็นสาค่ะ ทำให้สาอายมากหลบหลี้หนีหน้าผู้คนไปพักใหญ่ ลาออกจากงาน ดีที่สามีความรู้มาบ้างสาเลยหางานอิสระทำได้โดยไม่ยากเย็นนัก สามีเพื่อนรุ่นพี่ที่ที่รู้จักกันในเวปทางเลือกนี่แหละค่ะชื่อแป้งค่ะ เพราะพี่เขาชอบอ่านเรื่องและมีแนวคิดแบบทางเลือกด้วยค่ะ เขาให้เมลย์สาค่ะ เราคุยกันบ้าง แต่หลังๆเราคุยกันบ่อยขึ้น เรานัดทานข้าวกันหลายครั้ง เราคุยกันเรื่องหมาค่ะ พี่เขาบอกที่บ้านเขาเลี้ยงแต่เขาไม่กล้าลอง เราคุยกันสนุกค่ะ พี่เขามีลูกคนนึง อายุ40ปีแล้ว เป็นข้าราชการ ซี8 กรมนึงในกรุงเทพค่ะ แต่ลูก ไปอยู่สามี ซึ่งแยกกะพี่เขาแล้ว นานแล้วค่ะ และไม่ค่อยมีโอกาสเนื่องจากพี่เขามีแม่บ้านมาดูแลบ้านคนนึงด้วย แต่แม่บ้านหยุดเสาว์อาทิตย์ค่ะ สาเคยไปที่บ้านเขาเห็นหมาที่เขาที่เขาเลี้ยงไว้ 4ตัวเป็นตัวผู้สามตัว ตัวเมียตัวนึงค่ะพี่เขาบอกว่าตัวเมียกำลังติดสัดตัวผู้แย่งกันเอา พี่เขาบอกเขานั่งดูเวลามันเอากันพี่เขามีอารมย์มาก เนื่องจากทีตัวเมียตัวเดียวเลยแย่หน่อย พี่เขาบอกตัวเมียยืนไม่ได้เลยยืนเมื่อไรโดนตัวผู้เด้า พี่เขาบอกวันเดียวโดนไป15ครั้ง พี่เขาช่วยตัวเองไปหลายครั้ง อยากให้หมามันมาเอาพี่เขามั่ง แต่ไม่กล้าเนื่องจากเห็นมันติดแล้วน่ากลัว สาไปบ้านพี่เขาค่ะ แต่ครั้งนั้นสาอาย พี่เขาก็อาย เราต่างไม่กล้า แต่แล้ววันนึง พี่เขาบอกเป็นวันเกิดพี่แป้งเขา พี่เขาพาสาไปทานอาหารญี่ปุ่น แล้วชวนสาไปนอนบ้านพี่เขา เราทานสปายกันไปหลายขวดสาเริ่มตึงค่ะ แต่ก็ไม่มาก เรานัดกันว่าวันนี้เราน่าจะลองนะหมามันยังไม่หายติดสัด ตอนที่สาเดินเข้าบ้านพอเปิดประตูแค่นั้นแหละค่ะทั้งหมดวิ่งมาที่สาค่ะ สองตัวมันมาดมที่หว่างขาสาค่ะ สายืนตัวแข็งเลยค่ะ หีสาร้อนผ่าวขึ้นมาทันทีค่ะ พี่แป้งบอกสาเข้าบ้านก่อน สาแทบไม่ได้ยินเลยค่ะ พี่เขาเข้าบ้าน ปิดม่านแล้วให้เราแยกกันไปอาบน้ำคนละห้องค่ะ แล้วเราก็มาเจอกันที่ห้องรับแขกค่ะ พี่เขาเรียกหมาทุกตัวเข้าบ้าน

มีต่อค่ะ

คลิบโป๊ หนังx คลิปโป๊ หนังโป้ คลิปแอบถ่าย

โดนหมาเย็ดฟรีสองตัว
« เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2012, 02:43:37 AM »

เรื่องเสียว หี ควย

• Administrator
  • Full Member
    • เรื่องเสียว หีน้องสาวน่าเย็ด เย็ดน้องสาว เรื่องเสียว หี หีน้องสาว
Re: โดนหมาเย็ดฟรีสองตัว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2012, 02:45:17 AM »
 มันลังเลค่ะเพราะปกติพี่เขาไม่ให้มันเข้ามาในห้องค่ะ มันเข้ามาตัวเดียวค่ะ พี่เขาลูบหัวมันค่ะ เจ้าหลังอานทำท่าแปลกมันคงงงอะค่ะ พี่เขาเอามือไปไปลูบหางจับควยมันแล้วลูบแบบขยำพอมันแข็งพี่แป้งสาเองไปนั่งบนโซฟาดึง หัวมันมาให้เลียหีสาค่ะ มันเลียแล้วเอาจมูกดุนโอยย ..มันเสียวมากค่ะ พี่แป้งบอกสาว่า สาช่วยพี่ด้วยนะหากมันติดแล้วดึงไม่ออก ค่ะ พีเขาเหวียงผ้าขนหนูไปซะไกลเลย สาเองก็โยนไปไกลเลยมันเงี่ยนเต็มที่แล้วค่ะ เราล่อนจ้อนทั้งสองคนเลย จิงๆแล้วสาจะเอาก่อนค่ะ เพราะสาเคยมาแล้ว แต่พอเห็นพี่เขาก้มโก้งโค้งแอ่นตูด แล้วบอก สาจับเจ้าหลังอานเย็ดพี่หน่อย สาจับมันคร่อมพี่แป้งจับควยมันรูดพอมันเริ่มเด้าสาก็ให้มันเด้าต่อค่ะ พี่เขาไม่เก่งค่ะ โก่งตูดไม่ตรงควยค่ะ สาเห็นมันเสียบเข้าตูดไปสองสามทีพี่เขาสะดุ้งเสียวคลานหนี มันเลยเข้าไม่ได้ สาเอามือไปแหกหีพี่เขามืออีกมือนึงจับควยจ่อปากหีมันเด้าเลยค่ะ ซอยซะถี่ยิบเลย พี่เขาอ้าปากค้างเลยแต่พอก้อนลูกหากเข้าหีพี่เขาแค่นั้นแหละค่ะ พี่แป้งเขาตกใจ คลานไปสองสามก้าวแล้วล้มตัวลงควยมันหลุดค่ะ พี่แป้งบอกพี่เขากลัวค่ะ มันเข้าลึกไปค่ะ พี่เขาเริ่มเจ็บค่ะ สาบอกงั้นสาเอาเองพี่แป้งบอกเดี๋ยวเขาช่วยจับเจ้าหลังอานเย็ดสานะ พี่เขาช่วยสาพักนึงพี่เขาไม่เป็นค่ะ สาบอกไม่ต้องช่วย สาจัดการเอง สาจับเจ้าหลังอานหันหลังเอาก้นมันไปยันโซฟาโดยที่ขาหน้ามันคร่อมหลังสาอยู่ สาอ้อมมือลอดหว่างขาจับควยมันจ่อตรงปากหีสาค่ะ พอควยมันแข็งสาเร่งมือ มันเด้าสารู้สึกได้ว่ามันเข้าหีสาลึกมากพอแล้วสาเอาก้นสาดันมันเลยค่ะเนื่องจากก้นหม ามันไปชนโซฟาแล้วถอยไม่ได้แล้ว พอลูกหมากมันเข้าหีสา สาเอาก้นขยับถอยออกมานิดนึงแล้วกระแทกไม่ให้ก้อนหมาหลุดค่ะ พอมันขยายตัวสาขมิบหีล็อกมันไว้ค่ะมันเด้าต่ออีกยี่สิบสามสิบทีได้มั้งสาถอยก้นออกมา ให้มันมีจังหวะเด้าได้และส่ายก้นช่วยมันนิดนึง แค่นั้นแหละค่ะมันร้องโหยหวลเลยขาหลังก็ตะกุย น้ำก็ฉีดเข้าหีสา สาก็น้ำแตกเลยค่ะ เสียงตอดตุ๊บๆในหีสา หลายครั้งจนสาเริ่มผ่อน หมามันเริ่มนิ่งค่ะ สานอนคว่ำหน้าราบกะพื้นก้นยกลอยเนื่องจากลูกหมากหมารั้งอยู่สา บอกให้พี่แป้งช่วยยกขาหน้ากะขาหลังให้มันกลับตัวจนเราหันหลังชนกันติดเก้งกันอย่างสม บูรณ์ แน่นเลยค่ะ ดึงเท่าไหร่ไม่ออกหรอกค่ะ หีสาฉีกเท่านั้นที่ทำให้หลุดจากกันได้ พี่แป้งถามว่าสาเจ็บไหมสาไม่เจ็บค่ะ พี่แป้งบอก พี่จะเอาแบบสามั่ง อีกสองตัวนะที่มันยังเงี่ยนอยู่แต่ปัญหามันไม่ยอมเข้าบ้านค่ะได้แต่วิ่งอยู่ในครัวพี ่เขาไปจับมันแล้วลูบหัวมันมันถึงยอมเข้ามาค่ะตัวนี้เป็นโกลเด้นค่ะ มันคนเห็นสาเย็ดกะเพื่อนมันค่ะ เห็นควยมันยื่นแดงแจ๋เลยสาช่วยพี่เขาให้โกลเด้นเย็ดค่ะลำบากหน่อยค่ะเนื่องจากหลังอา นยังคาหีสาอยู่เลยค่ะสากลับตัวก็ไม่ถนัด หมาเจ้ากรรมมันเอาแต่จะลากสาไปนอกบ้านบางครั้งสาเจ็บสาต้องตามใจมันค่ะ แต่พอมันไปไกลสาก็เกร็งหีเย่อกะมันค่ะ ลากมันกลับมาจนได้บางทีก็ต้องดึงหางมันด้วยค่ะในที่สุดสาก็ช่วยพี่แป้งให้โกลเด้นเย็ ดจนสมใจนานมากค่ะ สาหน้ามืดไปหลายครั้งทานน้ำหมดไปเป็นขวดแล้วยังไม่หลุดค่ะ เนื่องจากพี่เขามีรอยเล็บหมาข่วนหลายแผล เราเลยไปทั้งลากทั้งเย่อเจ้าหมาสองตัวที่คาหีเราอยู่ดึงมันไปถึงห้องน้ำกว่าจะถึงหมด แรงเลย เราอาบน้ำจากฝักบัวถูสบู่ไปด้วย ถูให้หมาไปด้วยอีกพักนึงตัวที่คาหีสาก็หลุดค่ะแต่ของพี่แป้งไม่หลุดค่ะ สานั่งคุยกะพี่เขา ทานสัปรสไปด้วย จนสาไปเอานมยาคูลมาดื่มนั่นแหละพี่แป้งบอกอยากเอาออกแล้วทำไงดี สาเอายาคูลราดตรงหีพี่แป้งกะควยหมาที่ติดเป้งหันหลังชนกันกะพี่แป้งอยู่ เจ้าหลังอานมาเลียกินรสนมเปรี้ยวทั้งพี่แป้งทั้งหมาต่างก็เสียวเลยออกแรงดึงกันเย่อก ันสาเองก็เอามือผลักช่วยในที่สุดก็หลุดออกมาได้พี่แป้งบ่นค่ะ หีแทบปริเลย แสบหีไปตามๆกัน เราหลับแบบสลบไปเลยทั้งสองคน ตอนตื่นนอนซิค่ะพอเปิดห้องนอนมาแค่นั้น ทั้ง4ตังมานั่งรอตรงประตุห้องนอนแล้ว สากะพี่แป้งหัวเราะ พี่เขาบอกหีเขายังบวมอยู่เลย สาเลยได้เอาอีกตัวค่ะคุ้มค่ะ กินฟรีนอนฟรี แต่ถึงจะโดนหมาเย็ดฟรีสองตัวก็สบายใจค่ะ อย่างน้อยมันก็ไม่ไปเล่าให้ใครฟัง เรานัดกันครั้งต่อไปค่ะว่าเราจะเอาแบบผาดโผน แบบสองรุมหนึ่งค่ะ แบบหมาสองตัวเย็ดคนคนเดียวพร้อมกัน ได้ไม่ได้แล้วจะมาเล่าให้ฟังค่ะ เสียดายแต่ตัวเมียอะค่ะ